ตอบกระทู้

เซียนบอล นายสเต็ป เน้นๆ ❝ ทีเด็ด บอล เต็ง บอล ต่อ ❞ . . . รับตังค์! ดอร์ทมุนด์✅ . . . คู่เด็ดการันตีวันนี้ (3-9-65) ตามเลย!!!

เสาร์ 03 ก.ย. 2022 12:27 pm

ทีเด็ด บอล เต็ง บอล ต่อ จ่อรับตังค์!

ทีเด็ดบอลประจำวันที่ 3 กันยายน 2565

ฟุตบอลรายการ บุนเดสลีกา เยอรมัน
คู่ระหว่าง สตุ๊ตการ์ต -vs- ชาลเก้
สนาม เมอร์เซเดส เบนซ์ อารีน่า เวลา 20.30 น.
ราคาบอลล่าสุด สตุ๊ตการ์ต ต่อ ครึ่งควบ ลบห้า
ทรรศนะ ทีเด็ดนายสเต็ป ท่าทาง "งานเข้า" เหมือนกันเเล้วครับสำหรับ 2 ทีมนี้ เพราะยังไม่มีคำว่า "ชนะ" มาเจือปนใน 4 เกมที่ผ่านมาในศึกบุนเดสลีก้า โดย สตุ๊ตการ์ต เจ้าบ้าน มีลูกได้เสียดีกว่า ทำให้อยู่ในอันดับ 12 ปล่อยให้ "ราชันสีน้ำเงิน" ผู้มาเยือน จมอยู่ท้ายตารางในอันดับ 16 ซึ่งเกมนี้เรตราคาบอลเปิดมา สตุ๊ตการ์ต ต่อ ครึ่งควบ เเนะนำ ต่อ สตุ๊ตการ์ต ดีกว่าครับ ชาลเก้ เพิ่งโดนถลุงมา "ครึ่งโหล" แบบนี้ ไม่ต้องถามถึง "ความเหนียวเเน่น" ของเกมรับล่ะครับ ดูทรงคง "รั่ว" ซะเหลือเกิน ยิ่งเกมนี้เตะกันที่ "เมอร์เซเดส เบนซ์ อารีน่า" ด้วย เชื่อว่า "เจ้าม้าขาว" คงพลาด "เช็คบิล" ยากครับ เนื่องจาก "เกรด" ของคู่เเข่งไม่ต่างกันสักเท่าไหร่
ฟันธง ต่อ สตุ๊ตการ์ต

ทีเด็ด นายสเต็ป บอลต่อ(100%) คู่มั่นใจมากที่สุด!
พิมพ์ ST8 ส่งไปที่เบอร์ 4828080
วันละ 1 คู่ รับเฉพาะสมาชิกนะครับ! หลังสมัครจะได้รับข้อความ sms ยืนยันการเป็นสมาชิก ทีเด็ด จะเริ่มส่ง 4 โมงเย็นเป็นต้นไป ได้ทีเด็ดทุกวันจนกว่าจะยกเลิก ค่าบริการ 10 บ./ข้อความ , อยากยกเลิก กด *137 แล้วโทรออก
เช็คความแม่นล่าสุดได้ตรงนี้ครับ ↓↓ ช่วยอุดหนุนกันเยอะๆนะครับเพื่อเป็นแรงใจให้คนทำงานที่เค้าค้นหามุมมองบอลมาให้ตามกัน!

รูปภาพ

บอลเต็ง แม่นเข้าเป้า | บอลเต็ง กินเต็มแม๊กซ์ | บอลเต็ง คุณชายฉอ | บอลเต็ง ซัลโวรวย | บอลเต็ง ศาลลูกหนัง | บอลเต็ง เกจิลูกหนัง
บอลเต็ง บอดี้การ์ด | บอลเต็ง องค์ลงรวย | บอลเต็ง เทรนเนอร์มาดนิ่ง | บอลเต็ง ผู้จัดการ | บอลเต็ง หนุ่มอารามบอย

รูปภาพ
ถ้าคุณอยากได้บอลดี ทีเด็ดบอลแม่นๆ แอดไลน์ไว้เลยเดี๋ยวผมดึงเข้ากลุ่ม!
คลิ๊กลิงค์ https://line.me/ti/p/gBPZNiU-oh เพื่อสแกน QRCODE เข้ากลุ่ม
หรือ แอด LINE ID : footballded เพิ่มเพื่อนได้เลย รีบหน่อยรับแค่ 5 พันคน เท่านั้น!
สิ่งที่คุณจะได้รับ >>> วิเคราะห์บอล - ทีเด็ดบอล - เซียนบอลแม่นๆ ฯลฯ
ตอบกระทู้
วิเคราะห์บอลคืนนี้ - บอลชัวร์100% - ทีเด็ดสปอร์ตพูล - ทีเด็ดเซียนบอล - บอลเต็ง สปอร์ตแมน - ตลาดลูกหนังวันนี้ - สเต็ป3 สเต็ป4 เด็ดๆ - ทีเด็ดบอลชุดฟรี ชัวร์ๆ - ทีเด็ดล้มโต๊ะแม่นๆ - สปอร์ตพูล คัดเน้นๆ - ทีเด็ดราคาบอล - บอลเต็ง 100% - บอลสเต็ป3 - บอลเด็ดคืนนี้ - เซียนสเต็ป