โพสต์ จันทร์ 20 มี.ค. 2017 2:21 pm

มิสเตอร์กูรู ดูบอลเด็ดให้แฟนๆ [20-03-2560]

"มิสเตอร์กูรู ดูบอลเด็ดให้แฟนๆ"

รูปภาพ

จัดหนักกันไปดิ่ครับ "อตาลันต้า" สวยงามตามที่วางเอาไว้ ส่วนทีเด็ดจาก WIN18 เมื่อวานส่งทีเด็ดแก้มือไว้ก็เข้ากันไปกับบรรดาตัวเน้นอย่าง แมนฯยูไนเต็ด กับ โรม่า สำหรับคืนนี้มีบอลลงเตะไม่เยอะเท่าไหร่ ก็เลยคัดตัวฟรีแบบเบาๆไปที่เกม บุนเดสลีกา 3 เยอรมัน คู่ระหว่าง ซวิคเคา จะพบกับ ฮันซ่า รอสต็อค โดยจะทำการแข่งขันในเวลา 02.30 น. ตามเวลาบ้านเรา

กำลังยอดเยี่ยมเลยสำหรับเจ้าบ้าน แม้ว่าวันนี้จะต่อเพียงราคา ปป. ซึ่งดูจากฟอร์มนั้นคิดว่าเป้นทีมหัวตารางหลังจากที่ ซวิคเคา เก็บชัยชนะมาได้ 4 เกมติด แต่ตอนนี้อยู่อันดับ 12 ส่วนทางฝั่งของ ฮันซ่า รอสต็อค นั้นอยู่อันดับที่ 16 ก็เลยมองว่ายังเป็นราคาที่เหมาะสมอยู่ที่เจ้าบ้านเป็นต่อแบบนี้ แต่ฟอร์มหลังของทีมเยือนค่อนข้างแย่ อีกทั้งวันนี้ออกมาเยือน มองตามหน้าเสื่อแล้วยังไซะ ซวิคเคา ยังน่าเชียร์มากกว่าเกมนี้น่าจะเบียดเอาชนะคว้าสามคะแนนมาครองได้อีกหนึ่งเกม !!

สมัครเป็นสมาชิกรับทีเด็ดจาก "มิสเตอร์กูรู" ก่อนเวลา 15.30 น. ย้ำนะครับว่าสมัครก่อน 15.30 น. เพื่อรับข้อความของวันนี้เลย... ไม่งั้นต้องเริ่มรับข้อความของวันถัดไป

รูปภาพ

สรุปผลงาน SMS WIN18 จาก "มิสเตอร์กูรู"

รูปภาพ