โพสต์ ศุกร์ 17 มี.ค. 2017 12:13 pm

มิสเตอร์กูรู ดูบอลเด็ดให้แฟนๆ [17-03-2560]

"มิสเตอร์กูรู ดูบอลเด็ดให้แฟนๆ"

รูปภาพ

กินเต็มกันไปนะครับสำหรับตัวฟรีอย่าง เบซิคตัส ไม่ผิดหวัง ส่วนทีเด็ดจาก WIN18 ก็ยังพอบวกกับตัวเน้นอย่าง เอฟเค รอสตอฟ, เจ๊าตัวอันเดอร์เลชท์ แต่ก็ไปบวกสกอร์สูงคู่ กลัดบัค ก็ยิงกินเต็มราคาด้วย เรียกว่าโชว์ฟอร์มได้สุดๆไปเลย สำหรับคืนนี้มีบอลลงเตะเยอะทีเดียว โดยตัวฟรีวันนี้จิ้มไปที่เกม เดอะ แชมเปี้ยนชิพ คู่ระหว่าง เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ จะพบกับ เรดดิ้ง โดยจะทำการแข่งขันในเวลา 02.45 น. ตามเวลาบ้านเรา

ผลงานอยู่ในช่วงขาลงเหมือนกันเลย วันนี้มองยากพอสมควร แต่เชฟฯเว้นส์เดย์เป็นทีมที่เล่นในบ้านได้ค่อนดีพอตัว ความชัวร์ก็ยังพอมีให้เห็น ส่วนทางฝั่งเรดดิ้งก็คล้ายๆกันก็คือเล่นเกมในบ้านดี แต่เกมเยือนดูจะไม่น่าไว้ใจเท่าไหร่ คู่นี้มองกลางๆไปที่ผลเสมอนะ แต่อยากลุ้นทีมชนะวันนี้แนะแนวให้เลือกเชียร์เจ้าบ้านไว้ก่อนดีกว่า !!

สมัครเป็นสมาชิกรับทีเด็ดจาก "มิสเตอร์กูรู" ก่อนเวลา 15.30 น. ย้ำนะครับว่าสมัครก่อน 15.30 น. เพื่อรับข้อความของวันนี้เลย... ไม่งั้นต้องเริ่มรับข้อความของวันถัดไป

รูปภาพ

สรุปผลงาน SMS WIN18 จาก "มิสเตอร์กูรู"

รูปภาพ