โพสต์ พุธ 11 ม.ค. 2017 10:58 am

มิสเตอร์กูรู ดูบอลเด็ดให้แฟนๆ [11-01-2560]

"มิสเตอร์กูรู ดูบอลเด็ดให้แฟนๆ"

รูปภาพ

แหม่... ตัวฟรีช่วงนี้เกเรมาติดๆกันเลยครับ ฝากเชียร์ "ปากอส แฟร์ไรร่า" ก็ทำได้เพียงแค่เสมอเท่านั้นเอง แต่ยังดีทีตัวทีเด็ดจาก WIN18 มาแก้เอาคืนได้อีกวัน (ช่วงนี้กำลังฮอต) ใครที่ยังไม่สมัครเป็นสมาชิกก็สมัครกันเอาไว้นะครับ จะได้ไม่พลาดข้อมูลในการติดตาม วันนี้บอลมีไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ก็จะหาทีมน่าเชียร์มาให้ วันนี้จิ้มไปที่เกม โกปา เดล เรย์ สเปน คู่ระหว่าง อลาเบส จะเปิดบ้านเจอกับ ลา กอรุนญ่า ในเวลา 01.00 น.

สำหรับเจ้าบ้านผลงานจัดว่าดีนะ ไม่แพ้ใครเลยในรอบ 5 เกมที่ผ่านมา วันนี้เล่นในบ้านด้วยก็ยังต้องเน้นต่อ เพราะเกมแรกที่ออกไปเยือนเสมอมา 2-2 แต่ได้เปรียบในเรื่องของกฎประตูทีมเยือน เจอกันอีกครั้งวันนี้อาจจะเป็น ลา กอรุนญ่า ต้องเปิดเกมใส่เพราะว่าสถานการณ์เป็นรอง แต่มองว่ามีโอกาสทั้งคู่ แต่เมื่อเล่นในบ้าน บวกกับฟอร์มที่ช่วงนี้เหนียวแน่นจริง คิดว่าเกมนี้ตามไปลุ้นอลาเบสในบ้านก็ยังไหวอยู่นะ !!

สมัครเป็นสมาชิกรับทีเด็ดจาก "มิสเตอร์กูรู" ก่อนเวลา 15.30 น. ย้ำนะครับว่าสมัครก่อน 15.30 น. เพื่อรับข้อความของวันนี้เลย... ไม่งั้นต้องเริ่มรับข้อความของวันถัดไป
รูปภาพ